Thông số kỹ thuật CP2E-N14DR-D
| Thông Số | Giá Trị |
| Loại điện áp cấp nguồn | DC (Điện một chiều) |
| Loại đầu vào | PNP/NPN |
| Số lượng đầu vào số | 8 |
| Loại đầu ra | Relay |
| Số lượng đầu ra số | 6 |
| Dung lượng chương trình | 20 K bước |
| Dung lượng bộ nhớ dữ liệu | 16 K từ |
| Thời gian thực thi logic | 0.23 µs |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP |
| Số lượng cổng Ethernet | 1 |
| Số lượng cổng USB | 0 |
| Số lượng cổng RS-232 | 0 |
| Số lượng cổng RS-485 | 0 |
| Tùy chọn giao tiếp | Serial RS-232C, RS-422, RS-485 |
| Số lượng kênh đầu vào encoder | 6 |
| Tần số đầu vào encoder tối đa | 100 kHz |
| Số lượng trục PTP tối đa | 0 |
| Tần số đầu ra xung tối đa | 0 kHz |
| Lập trình chức năng khối | Có |
| Sao lưu bộ nhớ không cần pin | Có |
| Đồng hồ thời gian thực | Có |
| Tùy chọn bảng analog | Có |
| Số lượng kênh I/O analog tối đa | 4 |
| Số lượng điểm I/O cục bộ tối đa | 14 |
| Số lượng mô-đun mở rộng tối đa | 0 |
| Cung cấp điện 24 VDC phụ trợ | 0 mA |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20 đến 60 °C |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 86 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 80 mm |
| Trọng lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 405 g |
Kích thước CP2E-N14DR-D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















