Thông số kỹ thuật CP2E-N20DT-D
| Danh mục | Chi tiết |
|---|---|
| Cách lắp | Được gắn trong một bảng điều khiển |
| Kích thước (H × D × W) | – 14/20 điểm I/O: 90mm × 80mm × 86mm |
| – 30 điểm I/O: 90mm × 80mm × 130mm | |
| – 40 điểm I/O: 90mm × 80mm × 150mm | |
| – 60 điểm I/O: 90mm × 80mm × 195mm | |
| Trọng lượng | – 14 điểm I/O: Tối đa 335g |
| – 20 điểm I/O: Tối đa 340g | |
| – 30 điểm I/O: Tối đa 580g | |
| – 40 điểm I/O: Tối đa 640g | |
| – 60 điểm I/O: Tối đa 780g | |
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Cung cấp điện áp | 24 VDC |
| Dải điện áp hoạt động | 20,4 đến 26,4 VDC |
| Công suất tiêu thụ | – Tối đa 13W (CP2E-[]14/20D[]-D) |
| – Tối đa 20W (CP2E-[]30/40/60D[]-D) | |
| Dòng điện xâm nhập | 24 VDC, 30A cho tối đa 20 ms để bắt đầu lạnh |
| Nguồn điện bên ngoài | Không được cung cấp |
| Điện trở cách điện | Không bị cô lập giữa nguồn điện DC sơ cấp và thứ cấp |
| Độ bền điện môi | Không bị cô lập giữa nguồn điện DC sơ cấp và thứ cấp |
| Thời gian ngắt điện | 2 mili giây phút |
| Môi trường ứng dụng | |
| Nhiệt độ hoạt động xung quanh | -20 đến 60 °C |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10% đến 90% |
| Khí quyển | Không có khí ăn mòn |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 75°C (không bao gồm pin) |
| Đường cao | Tối đa 2.000 m |
| Mức độ ô nhiễm | 2 hoặc ít hơn: Phù hợp với IEC61010-2-201 |
| Chống ồn | 2 kV trên đường dây cấp điện (IEC61000-4-4) |
| Loại quá áp | Loại II: Phù hợp với IEC61010-2-201 |
| Mức độ miễn dịch EMC | Khu B |
| Chống rung | IEC60068-2-6: 5-8,4 Hz, biên độ 3,5mm; 8,4-150 Hz, gia tốc 9,8 m/s² |
| Chống sốc | IEC60068-2-27: 147 m/s², 3 lần theo hướng X, Y và Z |
| Khối thiết bị đầu cuối | Cố định (không thể tháo rời) |
| Kích thước vít đầu cuối | M3 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | EC, KC, UL và EAC |
| Phương pháp nối đất | Nối đất đến 100Ω trở xuống |
Kích thước CP2E-N20DT-D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















