Thông số kỹ thuật CT6876A
| Dòng điện định mức | 1000 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào cho phép tối đa | Trong phạm vi suy giảm, cho phép đến ±1800 A đỉnh (giá trị thiết kế) ở 40°C trở xuống trong 20 ms trở xuống |
| Băng thông tần số | Biên độ: DC đến 1.5 MHz (CT6876A), DC đến 1.2 MHz (CT6876A-1) Pha: DC đến 1 MHz |
| Độ chính xác cơ bản | (DC, 45 Hz ≤ f ≤ 66 Hz) Biên độ: ±0.04 % giá trị đọc. ±0.008 % giá trị toàn thang, Pha: ±0.1° |
| Tốc độ điện áp đầu ra | 2 mV / A định mức (Thiết bị này xuất điện áp AC+DC thông qua Bộ đơn vị cảm biến) |
| Điện áp định mức tối đa so với đất | 1000 V AC/DC (50/60 Hz, CAT III) |
| Đường kính lõi | φ 36 mm (1.42 inch) |
| Nhiệt độ, độ ẩm hoạt động | -40°C đến +85°C (-40°F đến 185°F), 80% RH trở xuống (không có sự ngưng tụ) |
| Nguồn cấp | Nguồn được cung cấp thông qua Phân tích công suất PW8001, PW6001, PW3390, hoặc Bộ đơn vị cảm biến CT9555, CT9556, CT9557, hoặc Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 |
| Công suất định mức tối đa | 7.5 VA tối đa (ở 1000 A/55 Hz) |
| Kích thước và khối lượng | 160 mm (6.30 inch)R × 112 mm (4.41 inch)C × 50 mm (1.97 inch)S, CT6876A: 970 g (34.2 oz), chiều dài cáp 3 m (9.84 ft), CT6876A-1: 1300 g (45.9 oz), chiều dài cáp 10 m (32.81 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Hướng dẫn sử dụng ×1, Vòng đánh dấu ×6, Lưu ý vận hành ×1 |
| Mô hình tương thích | CT6876A |
|---|---|
| Phân tích công suất PW8001, PW6001, PW3390 | Được |
| Phân tích công suất 3390 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) Tỷ lệ CT 2 |
| Máy đo công suất Dòng 3193 | Lưu ý (Yêu cầu CT9901) Tỷ lệ CT 2 |
| Bộ đơn vị dòng điện 8971 | Lưu ý (Yêu cầu 9318, CT9901) Tỷ lệ CT 2 |
| Bộ đơn vị dòng điện 3 kênh U8977 | Được |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















