Thông số kỹ thuật CT7742
| Dòng điện đo định mức | 2000 A AC/DC |
|---|---|
| Dòng điện đo tối đa | 2000 A (cần giảm giá trị ở tần số nhất định) |
| Dòng điện đỉnh đầu vào cho phép tối đa | 2840 A đỉnh |
| Dải tần số | DC đến 5 kHz (-3dB) (Khi sử dụng kết hợp với CM7290 hoặc CM7291: DC 3 Hz đến 1 kHz) |
| Độ chính xác pha điển hình | ±2.3 độ. (DC < f ≤ 66 Hz) |
| Tốc độ đầu ra | 0.1 mV/A |
| Điện áp định mức tối đa với đất | AC/DC 600 V (CAT IV) AC/DC 1000 V (CAT III) |
| Đường kính lõi | φ 55 mm hoặc nhỏ hơn |
| Đầu nối đầu ra | HIOKI PL 14 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến 65 °C |
| Kích thước và khối lượng | 64 mm (Rộng) × 195 mm (Cao) × 34 mm (Sâu), 510 g, Chiều dài cáp 2.5 m |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















