Thông số kỹ thuật BS5-P1MD-U
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BS5-P1MD-U |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-P1MD-U BS5-P Series AUTONICS |
| Phương thức hoạt động | Loại nút nhấn |
| Nút hoạt động_Vị trí dừng | 5.0±0.4mm |
| Nút hoạt động_Vị trí chuyển đổi ngõ ra | 4.0±0.5mm |
| Nút hoạt động_Vị trí giới hạn hoạt động | Max. 0mm |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 35mA |
| Tải hoạt động | Max. 3N(Max. 0.3kgf) |
| Chế độ hoạt động | Dark ON(ngõ ra ON khi nhấn nút) |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø3, 1m) |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Đèn huỳnh quang: Max. 1,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Ngõ vào bên ngoài_Đáp ứng | Max. 1ms |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate + Glass fiber, Button: Polyoxymethylene, Sleeve: SUS304(thép không gỉ 304) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 50g(Xấp xỉ 30g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















