Thông số kỹ thuật BS5-Y1M-P-F
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | BS5-Y1M-P-F |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện loại siêu nhỏ BS5-Y1M-P-F BS5 Series AUTONICS |
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
| Khoảng cách phát hiện | Vật thể mờ đục |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | ≥Ø0.8mm×2mm |
| Thời gian đáp ứng | Light ON: Max. 20㎲, Dark ON: Max. 100㎲ |
| Tần số đáp ứng | 2kHz |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (940nm) |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON(cài đặt bằng dây điều khiển) |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ) |
| Trọng lượng_Thân | Xấp xỉ 50g |
| Nguồn cấp | 5-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P : max. 10%) |
| Load voltage | ≤30VDC@(=) |
| Tải hiện tại | Max. 100mA |
| Điện áp dư | NPN: ≤1.2VDC@(=), PNP: ≤ 1.2VDC@(=) |
| Độ trễ | ≤0.05mm |
| Dòng tiêu thụ | Max. 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | Ngõ ra PNP mạch thu hở |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn, mạch bảo vệ chống quá dòng (ngắn mạch) ngõ ra |
| Điện trở cách điện | ≥20 MΩ (250 VDC@(=) megger) |
| Khả năng chống ồn | Nhiễu sóng vuông (độ rộng xung: 1㎲) bởi bộ giả nhiễu ± 240VDC @(=) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1,5mm (gia tốc tối đa 196m / s²) ở tần số 10 đến 2.000Hz theo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 15.000 m / s² (khoảng 1.500G) theo mỗi hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Đèn huỳnh quang: Max. 1,000lx(ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 85℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Loại cáp |
| Chất liệu | Vỏ: PBT, Phần cảm biến: PC |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















