Thông số kỹ thuật BRQT400-DDTA-C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 10…30VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát chung |
| Khoảng cách phát hiện | 400mm |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Đai ốc |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ: BK-BR-A, Cáp kết nối: CIDH4-2, Cáp kết nối: CIDH4-2P, Cáp kết nối: CIDH4-3, Cáp kết nối: CIDH4-3P, Cáp kết nối: CIDH4-5, Cáp kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-2, Cáp kết nối: CLDH4-2P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P nối: CIDH4-3, Cáp kết nối: CIDH4-3P, Cáp kết nối: CIDH4-5, Cáp kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-2, Cáp kết nối: CLDH4-2P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình trụ |
| Nguyên lý phát hiện | Phản xạ khuếch tán |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục, Vật trong mờ |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 100×100mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Ngăn ngừa can thiệp lẫn nhau |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Xuyên qua lỗ |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Chịu dầu, Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25…60C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 30g |
| Đường kính tổng thể | 18mm |
| Chiều dài tổng thể | 69mm |
| Cấp bảo vệ | IP67, IP69K |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL |
Kích thước BRQT400-DDTA-C

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















