Thông số kỹ thuật BJ1M-DDT-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát chung |
| Khoảng cách phát hiện | 1m |
| Loại đầu ra | PNP |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Gá đỡ, Bu lông, Đai ốc |
| Phụ kiện mua rời | Không |
| Loại | Cảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại) |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Nguyên lý phát hiện | Phản xạ khuếch tán |
| Đối tượng phát hiện | Vật mờ, đục, Vật trong mờ |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 300×300mm |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Ngăn ngừa can thiệp lẫn nhau |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx, Ánh sáng mặt trời: tối đa 11.000 lx. |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 45g |
| Chiều rộng tổng thể | 10.6mm |
| Chiều cao tổng thể | 32mm |
| Chiều sâu tổng thể | 20mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BJ1M-DDT-P

Sơ đồ đấu nối BJ1M-DDT-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















