Thông số kỹ thuật BYD100-DDT
| Loại phát hiện | Loại phản xạ khuếch tán |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 100mm |
| Khoảng cách phát hiện | Vật liệu mờ, đục |
| Thời gian đáp ứng | Hoạt động: Max. 3ms, Quay trở lại: Tối đa 100ms |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh độ nhạy |
| Chế độ hoạt động | Light ON |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 75g(Xấp xỉ 38g) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC |
| Dòng tiêu thụ | Max. 35mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Môi trường_Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: Max. 11,000lx, Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx (ánh sáng nhận) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 65℃, bảo quản: -25 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Loại kết nối | Loại cáp(Ø3.5, 2m) |
| Chất liệu | Vỏ: PC, bộ phận cảm biến: PC, giá đỡ: SPCC, bu lông: SCM, đai ốc: SCM, ống bọc: Đồng thau, tấm Ni |
Kích thước BYD100-DDT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















