Thông số kỹ thuật ACR-80LAH+
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ACR-80LAH+ |
| Loại | DC to AC, AC to AC, Linear control |
| Điện áp vào | 4 ~ 32 VDC (DC to AC), 80 ~ 250 VDC (AC to AC), 4 ~ 20 mA (Linear control) |
| Điện áp tắt | <3.5 VDC (DC to AC), <40 VDC (AC to AC) |
| Dòng kích hoạt | 12.0mA max. (DC to AC), 1.0VA max. (AC to AC) |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross (DC to AC, AC to AC), Phase control (Linear control) |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) (DC to AC, AC to AC), 1ms max. (Linear control) |
| Dòng rò rỉ | 5 mA max. (AC to AC) |
| Khả năng chịu nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) (AC to AC) |
| Độ bền cách điện | 4 KV rms (EN60950/VDE0805) (AC to AC) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) (AC to AC) |
| Chất liệu đầu cuối | Nylon chịu lực (UL: 94V0) (AC to AC) |
| Điều kiện hoạt động | -40°C ~ +80°C; 35 ~ 85%RH (AC to AC) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















