Thông số kỹ thuật 8PFA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 8PFA |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch dòng sản phẩm 8PFA OMRON |
| Dòng sản phẩm áp dụng | milimét |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Loại đầu nối | Vít |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 24 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 81 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 24 mm |
| Màu sắc | Đen |
| Kẹp giữ cho rơle có mạch CR | Kẹp giữ không thể sử dụng |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước 8PFA

Sơ đồ đấu nối 8PFA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















