Thông số kỹ thuật TM50-4D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TM50-4D |
| Nguồn cấp | 24VDC/AC hoặc 90 – 265VAC 50/60Hz |
| Công suất tiêu thụ | 5VA max. |
| Đầu ra điều khiển | Hai giới hạn thời gian hoặc giới hạn thời gian & tiếp điểm tức thời có thể lựa chọn |
| Phương pháp đầu ra | Hai rơle 5A/250VAC |
| Phương pháp điều khiển | Bật nguồn trễ |
| Trạng thái đầu ra | Thời gian NO hoặc NC có thể lựa chọn |
| Phương pháp hẹn giờ | Tăng hoặc giảm thời gian có thể lựa chọn |
| Tính lặp lại | 0.1% của F.S. |
| Độ chính xác thiết lập | 0.05% của F.S. |
| Thời gian đặt lại | 0.1 giây tối đa |
| Phương pháp đặt lại | Tắt nguồn đặt lại |
| Độ bền cách điện | 100MΩ/500VDC |
| Độ bền điện môi | 2.5kV/1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20°C ~ +60°C, 35 ~ 85%RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TM50-4D

Sơ đồ đấu nối TM50-4D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















