Thông số kỹ thuật V430-F000W03M-SWX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F000W03M-SWX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ dò V430-F000W03M-SWX series V430-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50–300 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 52-282 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Đèn LED trắng |
| Chiều rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra số | Tranzito PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















