Thông số kỹ thuật V420-F300M03M-SRP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F300M03M-SRP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ V420-F300M03M-SRP dòng V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 188 x 188 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Ánh sáng | Đèn LED đỏ |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 120 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F300M03M-SRP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















