Thông số kỹ thuật V420-F190W12M-SRP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F190W12M-SRP |
| Tên sản phẩm | Kiểm soát chất lượng & Kiểm tra, dòng sản phẩm V420-F190W12M-SRP, V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 174–174 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuỗi nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F190W12M-SRP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















