Thông số kỹ thuật V420-F000L12M-SWX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F000L12M-SWX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định Bộ cảm biến dòng V420-F000L12M-SWX, thương hiệu OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 75-1200 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 23-417 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F000L12M-SWX

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















