Thông số kỹ thuật V320-F133W50C-NNX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V320-F133W50C-NNX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ V320-F133W50C-NNX dòng V320-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 133-133 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 124-124 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 24,1 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 51,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,8 mm |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ 40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















