Thông số kỹ thuật F430-F190W03M-SWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F190W03M-SWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F190W03M-SWA, dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 × 190 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 171-171 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối kín nước và bụi |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, OCR/OCV, Kiểm tra sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















