Thông số kỹ thuật V275-P86Z62030-CC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V275-P86Z62030-CC |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ V275-P86Z62030-CC series V275 OMRON |
| Cảm biến | Camera quét tuyến tính 600 dpi |
| Vận hành máy in | Liền mạch, bóc rời |
| Máy in | ZT620 |
| Độ phân giải máy in | 300 điểm ảnh trên inch |
| Bộ giải mã | Một chiều, Hai chiều |
| Chức năng | Phát hiện vết lỗi, nhận dạng ký tự quang học, kiểm tra thị giác máy |
| Tốc độ kiểm tra tối đa | 203 mm/giây |
| Độ rộng kiểm tra tối đa | 168 mm |
| Chiều rộng tối đa của vải | 180 mm |
| Độ rộng kiểm tra tối thiểu | 25 mm |
| Chiều dài nhãn tối đa | 305 mm |
| Độ dài nhãn tối thiểu | 20 mm |
| Độ dày tối đa của vật liệu | 0,28 mm |
| Độ dày tối thiểu của môi trường | 0,05 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















