Thông số kỹ thuật V275-P46Z6103P-CC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V275-P46Z6103P-CC |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến quang V275-P46Z6103P-CC dòng V275 OMRON |
| Cảm biến | Camera quét tuyến tính 600 dpi |
| Vận hành máy in | Liền mạch, Bóc và trình bày, Tách rời |
| Máy in | Máy đo độ dày sơn ZT610 |
| Độ phân giải máy in | 300 điểm ảnh trên inch |
| Bộ giải mã | Một chiều, Hai chiều |
| Chức năng | Phát hiện vết lỗi, nhận dạng ký tự quang học, nhận dạng ký tự quang học bằng camera |
| Tốc độ kiểm tra tối đa | 305 mm/giây |
| Độ rộng kiểm tra tối đa | 104 mm |
| Độ rộng tối đa của khổ giấy | 114 mm |
| Độ rộng kiểm tra tối thiểu | 25 mm |
| Độ dài nhãn tối đa | 305 mm |
| Độ dài nhãn tối thiểu | 20 mm |
| Độ dày tối đa của vật liệu | 0,28 mm |
| Độ dày tối thiểu của môi trường | 0,05 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















