Thông số kỹ thuật STPY-M1H-xxV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | STPY-M1H-xxV |
| Nguồn cấp | 12 hoặc 24 VAC/DC hoặc 110, 230 hoặc 380 VAC 50/60 Hz |
| Công suất | 3 VA max. |
| Đầu ra điều khiển | Rơle |
| Cường độ tiếp điểm định mức | 10A |
| Độ lặp lại | 0.5% của F.S |
| Độ chính xác thiết lập | 5% của F.S |
| Thời gian đặt lại | 0.1 giây Max. |
| Điện trở cách điện | 100 MΩ / 500 VDC |
| Điện áp đánh thủng | 2.5 KV / 1 phút |
| Điều kiện môi trường | -20° ~ +60°C, 35 ~ 85% RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước STPY-M1H-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/STPY-M1H-□□V-DMS.webp
Sơ đồ đấu nối STPY-M1H-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/STPY-M1H-□□V-WD.webpLiên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















