Thông số kỹ thuật TDVY-M6-xxV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TDVY-M6-xxV |
| Nguồn cấp | 12 hoặc 24 VAC/DC; 110V hoặc 230V hoặc 380VAC 50/60Hz |
| Công suất | 3VA max. |
| Đầu ra điều khiển | Rơle |
| Công suất định mức tiếp điểm | 10A |
| Độ lặp lại | 0.5% của F.S |
| Độ chính xác cài đặt | 5% của F.S |
| Thời gian thiết lập lại | 0.1 giây max. |
| Cường độ cách điện | 100MΩ / 500VDC |
| Cường độ điện môi | 2.5KV/1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20°~+60°C, 35~85%RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TDVY-M6-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/TDVY-M6-□□V-DMS.webp
Sơ đồ đấu nối TDVY-M6-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/TDVY-M6-□□V-WD.webpLiên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















