Thông số kỹ thuật SY-4D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SY-4D |
| Nguồn cấp | 12V hoặc 24VDC/AC hoặc 90~250 VAC 50/60 Hz |
| Công suất | 5VA tối đa |
| Đầu ra điều khiển (A) | Hai tiếp điểm giới hạn |
| Đầu ra điều khiển (B) | Giới hạn & Tức thời |
| Phương pháp đầu ra | Rơle 10A |
| Phương pháp điều khiển | Trễ bật nguồn |
| Phương pháp hẹn giờ | Lên hoặc xuống có thể lựa chọn |
| Độ lặp lại | 0.1% của F.S |
| Độ chính xác thiết lập | 0.05% của F.S |
| Thời gian đặt lại | 0.1S tối đa |
| Phương pháp đặt lại | Tắt nguồn để đặt lại |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500 VDC |
| Độ bền điện môi | 2.5KV / 1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20~+60°C, 35~85% RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SY-4D

Sơ đồ đấu nối SY-4D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















