Thông số kỹ thuật STPN-M6-xxV
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | STPN-M6-xxV |
| Nguồn cấp | 12 hoặc 24 VAC/DC hoặc 110, 230 hoặc 380 VAC, 50/60 Hz |
| Công suất | 3 VA tối đa |
| Đầu ra điều khiển | Rơle |
| Cường độ tiếp điểm định mức | 10A |
| Độ lặp lại | 0.5% của F.S |
| Độ chính xác thiết lập | 5% của F.S |
| Thời gian thiết lập lại | 0.1 giây tối đa |
| Cường độ cách điện | 100 MΩ / 500 VDC |
| Cường độ điện môi | 2.5 KV / 1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20° ~ +60°C, 35 ~ 85% RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước STPN-M6-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/STPN-M6-□□V-DMS.webp
Sơ đồ đấu nối STPN-M6-xxV
https://haiphongtech.vn/wp-content/uploads/2025/08/STPN-M6-□□V-WD.webpLiên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















