Thông số kỹ thuật SSR-50VA-H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-50VA-H |
| Điện áp vào | Biến trở |
| Điện trở vào | 250KΩ/110VAC; 500KΩ/220VAC; 1MΩ/380VAC; 1MΩ/480VAC |
| Công suất của VR | 1/4 W min. |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển pha |
| Dòng rò | 5.0 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 1.0ms max. |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ/500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40°C ~ +80°C; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-50VA-H

Sơ đồ đấu nối SSR-50VA-H

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















