Thông số kỹ thuật SL-C44H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | SL-C44H |
| Loại | Thiết bị chính |
| Số trục quang | 44 |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 440 mm |
| Khoảng cách trục quang | 10 mm |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 45 mm |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 220 mA |
| Ngõ ra | Ngõ ra bán dẫn PNP |
| Dòng tải ngõ ra | Tối đa 100 mA |
| Điện áp dư ngõ ra | Tối đa 1.5 V |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 8.6 ms |
| Chỉ thị | LED |
| Kết nối | Đầu nối M12, 8 chân |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz, biên độ 0.35 mm, 3 hướng mỗi hướng 2 giờ |
| Khả năng chống sốc | 100 m/s², 3 lần mỗi hướng trên 3 trục |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 400 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















