Thông số kỹ thuật SL-C12L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số trục quang | 12 |
| Khoảng cách trục quang | 20 mm |
| Chiều cao vùng bảo vệ | 220 mm |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (870 nm) |
| Khoảng cách hoạt động | 0.3 đến 7 m |
| Thời gian đáp ứng | 11.3 ms (Typ.) |
| Nguồn cấp | 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 0.5 A (max) |
| Ngõ ra | Bán dẫn PNP |
| Điện áp ngõ ra | 24 VDC |
| Dòng ngõ ra | 500 mA (max) |
| Tiêu chuẩn an toàn | Loại 4, SIL3, SILCL3, PLe, Category 4 |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến +55 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhôm |
| Kích thước | 30 x 29 x 295 mm |
| Trọng lượng | ~ 450 g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















