Thông số kỹ thuật SG-PB-2203-70H
| Loại | Hộp nút nhấn |
| Đường kính nút điều khiển | 22mm |
| Số nút điều khiển | 3 |
| Màu sắc | Trắng, vàng,đỏ |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chiều dài | 80mm |
| Chiều rộng | 180mm |
| Chiều cao | 70mm |
| Chống nước | IP65 |
Đang cập nhật ảnh kích thước
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SEGIBIZ. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















