Thông số kỹ thuật SG-AL-50P-S
| Thuộc tính | Chi tiết |
| Kích thước | 161 X 263 X 90 |
| Màu sắc | Xám |
| Dung sai | ±1mm |
| Độ dày | 3.5t ~ 4t |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ ~ 70℃ |
| Cấp độ bảo vệ | IP67 / IK10 |
| Chất liệu | Nhôm [ALDC 12.1], Khối đầu nối [ABS] |
| Dòng điện cho phép | 10A |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Điện áp đầu vào định mức | AC250V |
| Điện áp nội bộ | 1880V / 1 phút |
Kích thước SG-AL-50P-S

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SEGIBIZ. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















