Thông số kỹ thuật SG-AL-1222-09
| Loại | Terminal block boxes |
| Chiều rộng tổng thể | 125mm |
| Chiều cao tổng thể | 90mm |
| Chiều sâu tổng thể | 223mm |
| Số cực trên cầu đấu | |
| Phương pháp đấu nối điện | Screw terminals |
| Dòng điện cầu đấu | 1 |
| Vị trí khối cầu đấu | Side |
| Chất liệu thân | Nhôm |
| Chất liệu cánh | Nhôm |
| Màu sắc thân | Gray |
| Màu sắc cánh | Transparent |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Môi trường hoạt động | Indoor |
Kích thước SG-AL-1222-09

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SEGIBIZ. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















