Thông số kỹ thuật SE-1H50I
| Mục | Thông số |
| Điện áp định mức | 125VAC / 24VDC |
| Dòng định mức | 1A |
| Điện trở cách điện | ≥ 100MΩ (DC 500V) |
| Độ bền điện môi | AC 500V trong 1 phút |
| Dây dẫn tương thích | Cuộn dây 0.52.5mm² / AWG 2013 |
| Chiều dài vỏ cách điện | 7mm (Đối với AWG 17~22 hoặc IEC 1.0mm²) |
| Dây dẫn phù hợp | UL, IEC: 1.0mm² |
| Lực siết vít | 0.5 N·m (5 kgf·cm) |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C ~ +50°C (Không đọng sương) |
| Chất liệu terminal | PA |
| Chất liệu chân cắm | Hợp kim đồng, Mạ thiếc |
| Chất liệu cơ sở | PVC |
| Chất liệu nắp bảo vệ | Modified PPO |
| Chất liệu bảng mạch (PCB) | Epoxy (Độ dày 1.6mm) |
Kích thước SE-1H50I

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















