Thông số kỹ thuật SC-1H20S-O
| Thông số | Mô tả |
| Số điểm | 16 điểm |
| Loại đầu nối | MIL Standard HIF3BA-20PA-2.54DSA (SC-1H20S), HIF3BA-20D-2.54R (SC-1H20S-O) |
| Kích thước (W x D) | 162.0 mm x 40.0 mm |
| Phương pháp lắp đặt | Vít hoặc lắp trên Ray DIN (Channel) |
| Chất liệu | – Terminal Base & Cover: Modified PPO |
| – Bảo vệ: Polycarbonate | |
| – PCB: Epoxy, dày 1.6mm | |
| Điện áp định mức | 125 VAC / 24 VDC |
| Dòng điện định mức | 1:00 AM |
| Điện trở cách điện | ≥100 MΩ (DC 500V) |
| Điện áp chịu đựng | AC 500V trong 1 phút |
| Dây cáp phù hợp | AWG 22-16 (tối đa 1.5 mm²) |
| Kích thước vít | M3 × 10L |
| Momen xoắn vít | 7-8 Kgf·cm (0.68-0.78 N·m) |
| Nhiệt độ môi trường sử dụng | -10°C đến +50°C (không có sự ngưng tụ) |
Kích thước SC-1H20S-O

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















