Thông số kỹ thuật S8VS-24024A-F
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn đầu vào | 100-240VAC, 80-370VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 24VDC |
| Dòng điện đầu ra | 10A |
| Công suất đầu ra | 240W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Hiệu suất | 85%, 88% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Các chỉ báo | Điện áp đầu ra, Dòng điện đầu ra, Cảnh báo điện áp thấp, Dự báo bảo trì |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C đến 60°C |
| Độ ẩm môi trường | 25%-85% |
| Kích thước (WxHxD) | 100mm x 119.5mm x 124.6mm |
| Khối lượng | 1.15kg |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, EAC, EN, UL |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Thiết bị đầu cuối không vít |
| Phụ kiện kèm theo | Không |
| Phụ kiện mua rời | Chân đế, Miếng chặn cuối, Thanh ray, Vỏ khối cầu đấu |
Kích thước S8VS-24024A-F

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















