Thông số kỹ thuật S8FS-G01524CE
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn S8FS-G01524CE Omron |
| Dòng | S8FS-G |
| Công suất | 15W |
| Điện áp đầu vào | 100-240 VAC (Phạm vi cho phép 85-264 VAC, 80-370 VDC) |
| Điện áp đầu ra (VDC) | 24V |
| Dòng định mức | 0.65A |
| Quạt | Không |
| Số pha | 1 pha |
| Tần số đầu vào | 50/60 Hz (47-450 Hz) |
| Dòng định mức đầu vào | 0.2A (100VAC), 0.32A (200VAC) |
| Cường độ dòng điện đầu vào | 0.5mA (100VAC), 1mA (200VAC) |
| Phạm vi điều chỉnh điện áp đầu ra | -10%-15% |
| Thời gian khởi động đầu ra | 1000ms (100-200VAC) |
| Thời gian giữ đầu ra | 15ms (100VAC), 70ms (200VAC) |
| Chỉ báo đầu ra | LED xanh |
| Điện trở cách điện | 100 MΩ |
| Tuổi thọ | 10 năm |
| Nhiệt độ môi trường | -20-70℃ |
| Độ ẩm môi trường | 90% RH |
| Trọng lượng | 250g |
Kích thước S8FS-G01524CE

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















