Thông số kỹ thuật S8FS-G15015C
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8FS-G15015C |
| Điện áp đầu vào | 85-264 VAC (Phạm vi rộng) |
| Tần số đầu vào | 50/60 Hz |
| Điện áp đầu ra | 15 VDC |
| Dòng điện đầu ra | 10 A |
| Công suất đầu ra | 150 W |
| Hiệu suất | Khoảng 90% |
| Kích thước (L x W x H) | 120 x 60 x 120 mm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Bảo vệ quá tải | Có, tự động thiết lập lại |
| Bảo vệ quá áp | Có, 120% hoặc cao hơn điện áp đầu ra định mức, tắt nguồn (tắt điện áp đầu vào và bật lại đầu vào) |
| Bảo vệ quá nhiệt | KHÔNG |
| Hoạt động theo chuỗi | Có (Đối với tối đa hai Bộ nguồn, cần có điốt ngoài.) |
| Hoạt động song song | Không (Có thể thực hiện hoạt động sao lưu, cần có điốt ngoài.) |
| Cảm biến từ xa | KHÔNG |
| Điều khiển từ xa | KHÔNG |
| Chỉ số đầu ra | Có (Đèn LED: Xanh lục) |
| Cách nhiệt | 3 kVAC (đầu vào và đầu ra), 2 kVAC (đầu vào và đầu PE), 1 kVAC (đầu ra và đầu PE) |
| Điện trở cách điện | Tối thiểu 100 MΩ ở 500 VDC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25 đến 75°C |
| Độ ẩm hoạt động | Tối đa 90% |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz, tối đa 4,5 G |
| Chống sốc | 150 m/s², 3 lần mỗi lần theo hướng ±X, ±Y, ±Z |
| Độ tin cậy MTBF | Tối thiểu 135.000 giờ |
| Tuổi thọ | Tối thiểu 10 năm |
| Cân nặng | 1.3 kg |
| Quạt làm mát | KHÔNG |
| Mức độ bảo vệ | — |
Kích thước S8FS-G15015C

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















