Thông số kỹ thuật S8FS-C35005J
| Thông số | Chi tiết |
| Điện áp đầu vào | 100…120VAC, 200…240VAC, 254…373VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 5VDC |
| Dòng điện đầu ra | 60A |
| Công suất đầu ra | 350W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp trên bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại | Chuyển đổi nguồn điện |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC/DC sang DC |
| Số pha đầu vào | 1-phase |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Hiệu suất | 77%, 78% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá nhiệt, quá tải, quá áp |
| Đặc điểm | Chỉ báo đầu ra, hoạt động hàng loạt |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát tích hợp | Có |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -20…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 20…90% |
| Khối lượng tương đối | 800g |
| Kích thước tổng thể | Chiều rộng: 112.5mm, Chiều cao: 212mm, Chiều sâu: 50mm |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C35005J

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















