Thông số kỹ thuật S8FS-C20005J
| Thông Số | Giá Trị |
| Nguồn cấp | 100…120VAC, 200…240VAC, 254…373VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 5VDC |
| Dòng điện đầu ra | 40A |
| Công suất đầu ra | 200W |
| Kiểu lắp đặt | Lắp trên bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
| Loại | Chuyển đổi nguồn điện |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC/DC sang DC |
| Số pha đầu vào | 1 pha |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Hiệu suất | 81% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Đặc điểm | Chỉ báo đầu ra, Hoạt động hàng loạt |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ hoạt động | -20…50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20…90% |
| Khối lượng | 700g |
| Kích thước (mm) | Chiều rộng: 112.5, Chiều cao: 212, Chiều sâu: 50 |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C20005J

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















