Thông số kỹ thuật S8FS-C07505D
| Thông Số | Chi Tiết |
| Điện áp đầu vào | 100…240VAC, 120…370VDC |
| Số pha đầu vào | 1-phase |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 5VDC |
| Dòng điện đầu ra | 14A |
| Công suất đầu ra | 75W |
| Hiệu suất | 75%, 77% |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Loại chuyển đổi | AC/DC sang DC |
| Đặc điểm | Chỉ báo đầu ra, Hoạt động hàng loạt |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -20…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 20…90% |
| Khối lượng | 350g |
| Chiều rộng | 97mm |
| Chiều cao | 177.7mm |
| Chiều sâu | 39.2mm |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C07505D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















