Thông số kỹ thuật S8FS-C02512D
| Thông số | Giá trị |
| Nguồn cấp | 100…240VAC, 120…370VDC |
| Số đầu ra | 1 |
| Điện áp đầu ra | 12VDC |
| Dòng điện đầu ra | 2.1A |
| Công suất đầu ra | 25W |
| Hiệu suất | 84%, 86% |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải, Bảo vệ quá áp |
| Đặc điểm | Chỉ báo đầu ra, Hoạt động hàng loạt |
| Kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -20…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 20…90% |
| Khối lượng | 250g |
| Kích thước (R x C x D) | 82mm x 117.5mm x 36.2mm |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C02512D

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















