Thông số kỹ thuật S8FS-C05012J
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 100…240VAC, 120…370VDC |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp đầu ra | 12VDC |
| Dòng điện đầu ra | 4.2A |
| Kiểu lắp đặt | Lắp trên bề mặt |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Bottom-mounting to DIN rail: S82Y-FSC050DIN-S, DIN rail: S82Y-FSC050DIN, End plate: PFP-M, Mounting rail: PFP-100N, PFP-100N2, PFP-50N, Terminal cover: S82Y-FSC-C5, S82Y-FSC-C5F |
| Loại | Switching power supplies |
| Loại chuyển đổi điện áp | AC/DC to DC |
| Hình dạng | Có vỏ |
| Số đầu ra | 1 |
| Số pha đầu vào | 1 |
| Tần số đầu vào | 50Hz, 60Hz |
| Hiệu suất | 83%, 84% |
| Chức năng bảo vệ | Overload protection, Overvoltage protection |
| Chức năng khác | Output indicator, Series operation |
| Quạt làm mát tích hợp | Không |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -20…60°C |
| Độ ẩm môi trường | 20…90% |
| Khối lượng | 300g |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 97mm x 129mm x 38mm |
| Tiêu chuẩn | CCC, CE, CSA, EAC, EN, UL |
Kích thước S8FS-C05012J

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















