Thông số kỹ thuật S82Y-FSC350DIN
| Thông số | Chi tiết |
| Loại | Giá đỡ bộ nguồn |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Thiết bị tương thích | Bộ nguồn |
| Mã tương thích | S8FS-C20005, S8FS-C20005J, S8FS-C20005D, S8FS-C20012, S8FS-C20012J, S8FS-C20012D, S8FS-C20024, S8FS-C20024J, S8FS-C20024D, S8FS-C20036, S8FS-C20036J, S8FS-C20036D, S8FS-C20048, S8FS-C20048J, S8FS-C20048D, S8FS-C35005, S8FS-C35005J, S8FS-C35005D, S8FS-C35012, S8FS-C35012J, S8FS-C35012D, S8FS-C35024, S8FS-C35024J, S8FS-C35024D, S8FS-C35036, S8FS-C35036J, S8FS-C35036D, S8FS-C35048, S8FS-C35048J, S8FS-C35048D |
| Dùng với vít kích thước | M3 |
| Màu sắc | Bạc |
| Chiều rộng tổng thể | 210.5 mm |
| Chiều cao tổng thể | 94.75 mm |
| Chiều sâu tổng thể | 54.2 mm |
Kích thước S82Y-FSC350DIN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















