Thông số kỹ thuật S82Y-FSC050DIN
| Thông tin | Chi tiết |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Loại | Giá đỡ bộ nguồn |
| Thiết bị tương thích | Bộ nguồn |
| Mã tương thích | S8FS-C03505, S8FS-C03505J, S8FS-C03505D, S8FS-C03512, S8FS-C03512J, S8FS-C03512D, S8FS-C03515, S8FS-C03515J, S8FS-C03515D, S8FS-C03524, S8FS-C03524J, S8FS-C03524D, S8FS-C05005, S8FS-C05005J, S8FS-C05005D, S8FS-C05012, S8FS-C05012J, S8FS-C05012D, S8FS-C05015, S8FS-C05015J, S8FS-C05015D, S8FS-C05024, S8FS-C05024J, S8FS-C05024D, S8FS-C05048, S8FS-C05048J, S8FS-C05048D |
| Dùng với vít kích thước | M3 |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước tổng thể | |
| – Chiều rộng | 112.5mm |
| – Chiều cao | 85.5mm |
| – Chiều sâu | 40.2mm |
Kích thước S82Y-FSC050DIN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















