Thông số kỹ thuật R32T-YNT
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Hãng sản xuất | Samwon |
| Nguồn cấp (Power Supply) | AC 220V, 50/60Hz hoặc nguồn cấp khác theo yêu cầu |
| Dòng điện định mức | Thường từ 5A đến 10A tùy vào model |
| Điện áp định mức | 220V AC |
| Dải đo dòng điện | 0.1A ~ 10A (có thể điều chỉnh tùy theo cài đặt) |
| Chức năng bảo vệ | – Bảo vệ quá dòng (Overcurrent Protection) |
| – Bảo vệ ngắn mạch (Short Circuit Protection) | |
| – Bảo vệ thấp dòng (Under Current Protection) | |
| Tín hiệu báo động | LED hiển thị trạng thái và âm thanh cảnh báo |
| Relay Output | 1 hoặc 2 tiếp điểm chuyển mạch (SPDT/DPDT) |
| Thời gian đáp ứng | Có thể điều chỉnh, từ 0.1 đến 10 giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 90% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa chống cháy |
| Kích thước | Thông thường khoảng 96mm x 48mm x 112mm |
| Khối lượng | Khoảng 300g |
| Tiêu chuẩn | CE, RoHS |
Kích thước R32T-YNT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















