Thông số kỹ thuật R32T-NS5A-40P
| Thông số | Giá trị |
| Loại động cơ | Servo motor |
| Điện áp | 200V |
| Dòng điện | 7.0 A |
| Công suất | 3.0 kW |
| Tốc độ quay | 3000 RPM |
| Momen xoắn | 10.0 Nm |
| Loại bộ mã hóa | Đo lường độ phân giải cao |
| Dạng điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men |
| Cân nặng | Khoảng 9.0 kg |
| Kích thước (mm) | 90 (W) x 90 (D) x 210 (H) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C to 40°C |
| Chỉ số bảo vệ | IP65 |
Kích thước R32T-NS5A-40P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng SAMWON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















