| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220VAC |
| Dải đo điện áp | 0…450VAC |
| Đơn vị hiển thị | V (L-N) |
| Loại hiển thị | Màn hình LED |
| Loại | Đồng hồ đo điện áp kỹ thuật số |
| Thông số đo lường | Điện áp (AC) |
| Loại ngõ vào đo lường | Điện áp xoay chiều |
| Số chữ số hiển thị | 4 |
| Số ngõ ra | 3 |
| Chuẩn kết nối vật lý | RS-485 |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ cắt | W68xH68mm |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -25…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 75% max. |
| Chiều rộng tổng thể | 72mm |
| Chiều cao tổng thể | 72mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















