Thông số kỹ thuật PYF14A-N Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PYF14A-N |
| Tên sản phẩm | Bộ phận chuyển mạch dòng PYF14A-N, sản phẩm OMRON |
| Dòng sản phẩm áp dụng | Dòng sản phẩm MY2K, MY4, MY4 không có CR, MY4-GS |
| Phương pháp lắp đặt | Ray DIN/vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 29,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 67 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 30 mm |
| Màu sắc | Màu be |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PYF14A-N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















