Thông số kỹ thuật PYF08A-N Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PYF08A-N |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển mạch PYF08A-N, sản phẩm của OMRON |
| Dòng sản phẩm áp dụng | Bộ điều khiển động cơ MY2, MY2-GS, MY2K |
| Phương pháp lắp đặt | Ray DIN/vít |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 22 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 73 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 30 mm |
| Màu sắc | Màu be |
| Dây dẫn phù hợp | Đơn, nhiều sợi, có đầu cos |
| Đầu nối thích hợp | Cọc nối chữ Y, Cọc nối tròn |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PYF08A-N

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















