Thông số kỹ thuật PRFD30-12DN-V
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PRFD30-12DN-V |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tiệm cận PRFD30-12DN-V PRFD Series AUTONICS |
| Cài đặt | Lồi |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø30mm |
| Khoảng cách phát hiện | 12mm |
| Độ trễ | Max. 15% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 54×54×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 50Hz |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo hoạt động (cam), chỉ báo độ ổn định (xanh lá), chỉ báo phát hiện bất thường (nhấp nháp xen lẽ xanh lá, cam) |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 165 g (≈ 220 g) |
| Nguồn cấp | 10 – 30 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %) |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 20mA |
| Ngõ ra điều khiển | Max. 100mA |
| Điện áp dư | ≤ 2.5 V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | 1,000 VAC~ 50 / 60 Hz trong 1 phút (giữa tất cả các terminal và vỏ) |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 1,000 m/s² (≈ 100 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP66, IP67 (IEC tiêu chuẩn) |
| Kết nối | Loại cáp |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp chống dầu (màu xám đậm) |
| Chất liệu | Vỏ / Đai ốc: thép không gỉ 303 (SUS303), long đền: thép không gỉ 304 (SUS304), cạnh phát hiện: thép không gỉ 303 (SUS303) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















