Thông số kỹ thuật PRD12-8DN
| Loại dây và nguồn | DC 3 dây 12-24VDC |
|---|---|
| Đường kính cạnh phát hiện | M12 |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Cài đặt | Không có tấm chắn (phẳng) |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 25×25×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 400Hz |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Thường Mở |
| Chất liệu | Đồng thau (mạ niken) |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp tiêu chuẩn |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Chiều dài thân | Loại tiêu chuẩn |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Điện áp dư | Max. 1.5V |
| Trọng lượng | ≈ 62g (≈ 74g) |
Kích thước PRD12-8DN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















