Thông số kỹ thuật PM30-20PB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM30-20PB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC (DC) / 90 ~ 250 VAC (AC) |
| Độ nhấp nhô công suất | <20% của Vp-p (DC) / 50/60Hz (AC) |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. (DC) / 100 mA max. (AC) |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. (DC) / 2.0 mA max. (AC) |
| Điện áp dư | < 0.1V (DC) / <15V (AC) |
| Dòng điện rò rỉ | < 0.8 mA (DC) / <4.0 mA (AC) |
| Hiện tượng trễ | <10% khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực (DC) / mạch hấp thụ xung (AC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá (DC) / Xanh dương (AC) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM30-20PB

Sơ đồ đấu nối PM30-20PB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















